Cần bán Switch ws-c3750x-24t-e catalyst 3750x 24 port data ip services, phân phối cisco chính hãng giá rẻ

minhhq

Thành viên mới
13/10/16
4
0
1
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP MẠNG VIỄN THÔNG HỒNG QUANG
HN: P201, Số 9A, Ngõ 105, Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch,Q.Cầu Giấy, HN
HCM: Tòa nhà Splendor, số 27 Nguyễn Văn Dung, p6, Q. Gò Vấp, HCM
Website: www.hqtelecom.com.vn
Hotline: 0945.10.20.30 (Mr Bình)


Công ty giải pháp mạng viễn thông Hồng Quang phân phối các thiết bị Cisco đến các đại lý và người dùng cuối trên Toàn Quốc. Chúng tôi cam kết bán hàng chính hãng giá cạnh tranh nhất trên thị trường.

Vui lòng liên hệ sales để hỗ trợ nhanh nhất
SDT: 0938.857.212 (Mr Minh)
Skype: hoangminh0302
Email: info@hqtelecom.com.vn
----------------------------------------------------------------------------------------------


Các Sản Phẩm Tiêu Biểu

Firewall
  • ASA5505-BUN-K9
    ASA 5505 Appliance with SW, 10 Users, 8 ports, 3DES/AES
  • ASA5505-SEC-BUN-K9
    ASA 5505 Sec Plus Appliance with SW, UL Users, HA, 3DES/AES
  • ASA5515-K9
    ASA 5515-X with SW, 6GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES
  • ASA5525-K9
    ASA 5525-X with SW, 8GE Data, 1GE Mgmt, AC, 3DES/AES
Router
  • CISCO2901/K9
    Cisco 2901 w/2 GE,4 EHWIC,2 DSP,256MB CF,512MB DRAM,IP Base
  • CISCO881-SEC-K9
    Cisco 881 Ethernet Sec Router w/ Adv IP Services
  • CISCO888-SEC-K9
    Cisco888 G.SHDSL Sec Router w/ ISDN B/U w/ Adv IP Services
  • CISCO1921-SEC/K9
    Cisco1921/K9 with 2GE, SEC License PAK, 512MB DRAM, 256MB Fl
  • CISCO2911/K9
    Cisco 2911 w/3 GE,4 EHWIC,2 DSP,1 SM,256MB CF,512MB DRAM,IPB


Switch
  • WS-C3750X-12S-S
    Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Base
  • WS-C3750X-12S-E
    Catalyst 3750X 12 Port GE SFP IP Services
  • WS-C3750X-24T-L
    Catalyst 3750X 24 Port Data LAN Base
  • WS-C3750X-24T-E
    Catalyst 3750X 24 Port Data IP Services
  • WS-C3750X-24T-S
    Catalyst 3750X 24 Port Data IP Base
  • WS-C3750X-48T-S
    Catalyst 3750X 48 Port Data IP Base


Module
  • GLC-SX-MMD
    1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
  • GLC-LH-SMD
    1000BASE-LX/LH, SFP Transceiver Module 1310nm, Single Mode

Ngoài ra Hồng Quang Telecom cung cấp các sản phẩm sau:
  • Linh Kiện Server : RAM – CPU – RAID – HBA – HDD
  • Tủ Mạng : HQ RACK – ECP RACK – VIETRACK- EKO RACK – APC RACK
  • Bộ Lưu Điện UPS : APC – EMERSON – MARUSON
  • Máy Chủ : IBM – HP – Dell – Supper Micro
  • Tường Lửa : Palo Alto – CYBEROAM – FORTINET – CISCO
  • Switch : Cisco – HP – Allied Telesis - Linksys
  • KVM SWITCH : AVOCENT EMRSON - ATEN
 
Người đăng Tin liên quan Chuyên mục Trả lời Thời gian
thamtu123 ROCCAT công bố loại switch mới và 1 loạt bàn phím mới về mẫu Vulcan Các dịch vụ khác 0
A Switch mạng Allied Telesis AT-GS970M Máy tính để bàn 0
A Switch mạng Allied Telesis AT-GS970M Máy tính để bàn 0
A Switch mạng Allied Telesis AT-GS970M Máy tính để bàn 0
B Cần bán 6GK5206-2GS00-2AC2: Switch công nghiệp Máy Móc Công Nghiệp 0
B Tư vấn TN-5308: Switch công nghiệp 8 cổng IP67 Các dịch vụ khác 0
B Cần bán Switch công nghiệp 6GK5202-2bh00-2ba3 Máy Móc Công Nghiệp 0
ducintersys Phân phối Switch Cisco WS-C2960L-SM-48PQ chính hãng tại Hà Nội Các dịch vụ khác 0
ducintersys Switch Cisco WS-C2960L-8TS-LL chính hãng tại Hà Nội Các dịch vụ khác 0
ducintersys Phân phối Switch Cisco WS-C2960C-8PC-L chính hãng tại Sài Gòn Các dịch vụ khác 0
ducintersys Có nên chọn Switch Cisco 9500 cho doanh nghiệp Các dịch vụ khác 0
thamtu123 Switch công nghiệp là gì? Chọn lựa switch công nghiệp như thế nào để phù hợp với nhu cầu tiêu dùng Các dịch vụ khác 0
ThienSTC1 J402-S156B – Công tắc áp suất – United Electric Controls Vietnam – Đại lí phân phối chính hãng UE tại Việt Nam – Pressure Switch Máy Móc Công Nghiệp 0
ThienSTC1 NS287-59E – Công tắc báo mức – Nakakita Seisakusho Vietnam – Đại lí phân phối chính hãng Nakakita Seisakusho tại Việt Nam – Level Switch Máy Móc Công Nghiệp 0
phukienvang Cần bán Giá đỡ Tomtoc Alumium đa năng cho Nitendo Switch / iPad Mini / iPhone / Smartphone Linh kiện - Dịch vụ điện thoại 0